ติวก่อนสอบ

• 417986 Views
12 December 2014

ผมพาลูกสาววัย 13 ปี มาสอบเข้า ม 1 ที่โรงเรียนประจำจังหวัด โดยมากัน 2 คน เมื่อมาถึงก็เปิดห้องที่โรงแรมชั้น 1 ในจังหวัด โดยเปิดเป็นเตียงเดี่ยว 2 เตียง หลังจากหาข้าวเย็นกินกันเรียบร้อย ก็แยกย้ายกันนอนคนละเตียง ผมมารู้สึกตัวเหมือนมีใครมานอนกอด ลืมตาดูเป็นเจ้าลูกสาวมานอนกอดผม มือเธอข้างนึงกำควยผมนอกกางเกงอยู่ ผมจับมือเธอขึ้นและสอดเข้าไปในกางเกงให้เธอสัมผัสกับควยโดยตรง "พ่อ ให้หนูจับจริง ๆ เหรอ" เธอถาม "อ้าว นึกว่าหลับ" "ป่าว นอนลูบควยพ่อเล่นอยู่" "เคยจับควยมากี่อันละ" ผมถาม "ยังเลย เคยดูแต่หนัง" "กำไว้ แล้วขยับขึ้นลง อย่างนี้เรียกว่า ชักว่าว" ผมบอก พร้อมขยับตัวรูดกางเกงบอลออกจากตัว และจับมือเธอให้จับควยได้อย่างถนัด ขยับมือให้รูดขึ้นลง เธอทำตาม ควยผมเริ่มแข็ง "แข็งแล้ว" เธอบอกและชักว่าวมันอย่างสนุกมือ ผมล้วงมือสอดเข้าไปในชุดนอนสวมหัวของเธอ ลากมือผ่านก้นงอน ขึ้นมาที่แผ่นหลัง ลูบไล้เล่น " ให้หนูอมได้ไหม" เธอถาม "ได้ ใช้ลิ้นเลียที่หัวก่อนนะ แล้วค่อย ๆ พามันเข้าไปในปาก อมเข้าไปลึก ๆ " ผมบอก เธอเลื่อนหัวเธอลงและทำตาม เธอทำได้ดี เธออมจนสุดโคนและดึงขึ้นช้า ๆ "อ้า เสียว" ผมร้องบอก "ดีไหม" เธอถาม "ดี เก่งมาก หันก้นมาทางนี้" ผมบอก เธอขยับหัวลงไปทางปลายเท้า และ หันก้นมาให้ผม ผมเลิกชุดนอนเธอขึ้น ใช้มือลูบไล้ก้นของเธอ และล่วงลึกเข้าไปสัมผัสกับโหนกและแคมของเธอ ซึ่งแคมเธอยังปิดอยู่ ผมค่อย ๆ ใช้นิ้วแซะเข้าไประหว่างแคม เสียงซี๊ดดังขึ้น น้ำเงี่ยนเธอเริ่มออกผมแตะน้ำเงี่ยนของเธอละเลงที่เม็ดแตด มันลื่นมือดี เธอก็ดูดควยอย่างสนุกปาก หีเธอก็ถูกผมลูบไล้ เสียงคราง เสียงซี๊ด มีมาให้ฟังตลอด "พอแล้ว มาจูบหน่อยซิ" ผมบอก เธอถอนปากออกจากควย หันหน้ามาให้ผม ผมค่อย ๆ สัมผัสกับริมฝีปากของเธอ เธอเผยอปากใส่สอดลิ้นเข้าไป ยังเคอะเขิน เก้งก้าง สักพัก เราก็จูบกันอย่างคู่รักที่เต็มไปด้วยอารมณ์เงี่ยน มือผมลูบไล้น่าอกน้อย ๆ ของเธอ อีกมือก็ลูบผ่านแคมสัมผัสน้ำเงี่ยนที่มากมาย ส่วนมือเธอยังคงสาละวนกับการชักว่าวให้ผมอยู่ ผมให้เธอขึ้นคล่อมบนตัวผม ให้หีของเธอนั่งทับควย "นั่งตัวตรง ๆ " เธอทำตาม ผมขยับเอวของเธอช้า ๆ "อย่างนี้เรียกว่า ร่อน มันจะทำให้หนูเสียว ทำช้า ๆ เดี๋ยวจะเร็วขึ้นเอง " ผมบอก และเธอทำความตาม "พ่อขา หนูเสียว โอ๊ย น้ำจะแตก โอ๊ย เสียวหีจังเลย" เธอบอก คราง ซี๊ด "ปล่อยตามสบาย น้ำอยากแตกก็ปล่อยให้แตกเลย" ผมบอก "โอ๊ย แตกแล้ว" เธอกระตุกและหยุดค่อย ๆ ฟุบตัวลง "เหนื่อยไหม" ผมถามและลูบไล้แผ่นหลังของเธอ "ไม่เหนื่อยค่ะ ยังไหว เสียวดีจังเลย ดีกว่าช่วยตัวเองตั้งเยอะ รู้แล้วทำไมเค้าชอบเย็ดกัน" เธอบอกเงยหน้าอมยิ้ม "นี่ ยังไม่ได้เย็ดเลย เดี๋ยวเย็ดจะมีความสุขกว่านี่อีก " ผมบอก นอนกอดเธอพักใหญ่ "อยากถูกเย็ดหรือยัง" ผมถาม "ได้ค่ะ หนูต้องทำยังไงบ้าง " เธอถาม ผมบอกให้เธอนั่งคล่อมและจับหัวควยจ่อเข้าที่รูหี และค่อย ๆ กดก้นเธอล

มา มันเป็นไปอย่างช้า ๆ แต่เสียวโคตร ๆ เธอปล่อยน้ำเงี่ยนชโลมหัวควย พร้อมกับกดตัวลง ควยผมค่อย ๆผลุบหายเข้าไปในรูหีเธอช้า ๆ "ก้มดูซิ หีเธออมควยเข้าไปแล้ว เธอกำลังเย็ดมันอยู่" ผมบอก ลูกสาวผมก้มดู และส่งเสียงคราง เมื่อควย ค่อย ๆ ผลุบเข้าไป และมันก็เข้าไปจนหมด ผมให้เธอนั่งตัวตจรงและร่อนแบบเดียวกับครั้งแรก "เสียวจังพ่อขา เสียวกว่าเมื่อกี้อีก" เธอบอก"แน่นอน ควยอยู่ในหี มันต้องเสียวกว่าแน่นอน" ผมบอก เธอร่อนแรงขึ้นเรื่อย ๆ "โอ๊ยเสร็จ น้ำแตกอีกแล้ว" เธอกระตุกอย่างแรง และฟุบตัวลงกับอกของผม ผมใช้มือยกก้นเธอให้ลอยขึ้นผมกับซอยหีของเธอจากการกระเด้า เสียงควรวญครางของเธอยังดังต่อเนื่อง เมื่อผมกระเด้าควยขึ้นเร็ว ๆ "โอ๊ย น้ำแตกอีกแล้ว" เธอบอก ผมยังคงกระเด้าหีของเธอจากข้างล่าง "โอ๊ พอก่อนพ่อขา" เธอร้องบอก ผมหยุดและนอนกอดเธอ ผมพิกตัวให้เธอลงอยู่ข้างล่าง จับขาเธอพาดบ่ผมและกดควยลง มันดันน้ำเงี่ยนของเธอให้เอ่อออกมา ผมชักควยออกและกดมันลงอย่างแรง และถี่ขึ้น เสียงคราง เสียงซี๊ดของเธอมันดังระงม ผมถอนควยออกและให้เธออยู่ในท่าหมา ผมสอดควยเข้ามือก็ประคองเอวเธอไว้ ผมซอยจากช้า ๆ และเร็วขึ้น หัวเธอซุกลงกับหมอน ผมกระแทกหีเธออย่างแรงและเร็ว มีแต่เสียงซี๊ด เสียงคราง น้ำเธอออกมาเยอะมาก เธอกระตุกหลายที มีมีเสียงร้องใด ๆ นอกจากเสียงคราง "น้ำจะออกแล้วจะกินไหม" ผมถาม "กินค่ะ" เธอบอก ผมดึงควยออกจากรูหีของเธอ จับควยจ่อที่ปากให้เธออมรูดขึ้นลง น้ำเงี่ยนผมพุ่งเข้าเต็มปากของเธอ "กินเข้าไปให้หมดนะ" เธอค่อย ๆ กลืนน้ำที่เต็มปากจนหมด และรูดกินที่ลำควยและหัวควยของผมจนหมดเกลี้ยง ผมดึงควยออกจากปากและจูบปากเธอ ความคาวของน้ำยังคงเต็มปากของเธอ ทั้งคาว ทั้งเต็ม เราจูบกันอย่างคนรักกันจริง ๆ และนอนกอดกัน จนเช้า เธอต้องสอบ 2 วัน ไว้คืนนี้มาต่ออีก ผมว่าเธอทำคะแนนสอบได้ดีแท่นอน

« Last Edit: 12 December 2014 by เรื่องหีๆ »

Reply1 13 December 2014
ขอบคุณค่ะ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 

xxxnaja