ประสบการณ์เสียวของเพื่อนๆ เล่าสู่กันฟัง ใครอ่านแล้วโพสด้วย

• 1763456 Views
Reply20 14 December 2014

เริ่มจากคุณสามีเขาจูบปากก่อนค่อยๆใช้ลิ้นแทรกเข้าไปหนักๆขึ้นหนักขึ้นเรื่อยๆเราคุมอารมณ์ไม่ไหว มือเขาก็ทั้งคลึงหน้าอกลูบไล้ส่วนอื่นๆด้วย เราไม่ไหวจนร้องครางเลย คุณสามีรุกหนักทุกส่วนเลย ดูดนมคลึงหน้าอก เราแบบเสียวจนหมดแรงงเลยหล่ะ สุดท้ายเขาลงลิ้นให้นะ รุกจนเราทนไม่ไหวเลย วูบๆเลยหล่ะแอ่นตัวเกร็งไปทั้งตัวแบบว่าครางแบบอั้นไม่อยู่ เราอายมากๆเลยหล่ะแบบเก็บอาการไม่ได้เลย น้ำแฉะจนไม่รู้แฉะแบบไหน  เขาขึ้นคร่อมเล้วจับขาเราแยกออกนะ ทับลงไป เรากอดเขาแน่นเลยหล่ะ เอาน้องชายมาถูบริเวณน้องสาวเราเสียวแบบร้องครางเลยอ่ะ เราอ้าขาออกเลยหล่ะ แล้วอีกแป๊บนะเจ็บแบบจี๊ดๆเลยหล่ะบอกไม่ถูกเลย เราร้องเลย เขารีบเอาปากประกบปากเราอ่ะสอดลิ้นเข้าไป เรากอดเขาแน่นเลย มันอึดอัดแบบหายใจไม่ออกเลยหล่ะ ร้อนไปหมดแบบจะละลายนะ ตอนขยับนะความเจ็บถูกความเสียวแทรกเข้ามาอ่ะ เสียวมากๆร้อนมากๆเลยหล่ะแบบหายใจไม่ออกเลยหล่ะ เสียวแบบเราร้องครางแบบไม่ไหวเลย เราสั่นไปหมดทั้งตัวเลยแบบจะขาดใจตาย กอดคุณสามีแน่นเลยหล่ะจิกแผ่นหลังเขาเลย เสียวแบบตาลายเลยหล่ะ พอคุณสามีเสร็จนะน้ำอะไรไม่รู้เปียกไปหมดเลยหล่ะ ตรงน้องสาวรู้สึกแปลกๆเลยหล่ะ แน่นๆตึงๆแบบบอกไม่ถูกเลยเหมือนมีอะไรคาอยู่  คุณสามีกอดเราไว้เลยหล่ะ เรารู้สึกดีมากๆเลยทำที่เขาทำกับเรานะ(ขนาดไม่ถึงนะ)แต่อายมากๆเลยหล่ะไม่กล้ามองตาเขาเลย  เขาถามว่าชอบไหม เราไม่กล้าตอบเลยหล่ะ เขาสัญญาจะให้ความสุขเราเต็มที่เลย  กอดไปกอดมานะ ชวนว่าลองอีกครั้งนะเรานะไม่กล้าเซย์โนเลยหล่ะแบบว่า อายมากกว่า

Reply21 14 December 2014

เราก้ไม่มีอารายมากอ่ะน่ะ

เราก้เเค่เคยมีอ่ะรัยกันกับพี่ชายที่เปงญาติแระสายเลือดเดียวกันก้แค่นั่นแหละ
แต่เค้าเปงคนที่Sexจัดสุดๆและแล้ววันนั่นก้มาถึงเรากะเค้าไปเดินตลาดนัดด้วยกัล
เราเรยเปิดจัยเรยบอกเค้าไปตรงๆๆว่าน้องชอบพี่อ่ะแล้วเราเรยถามเค้าว่าแล้วพี่อ่ะรักน้องรึป่าว
พี่เค้าเรยบอกว่ารักตั้งแต่เหงทีแรกแล้วเค้าบอกว่าผิดที่เกิดมาเปงพี่น้องกัลก้แค่นั่น
เราเรยบอกเค้าว่าหลับตาดิมีอารายจะหัย(อ๋อลืมบอกไปก่อนน่านี้เราเคยกอดกันแค่นั่นจริงๆๆ)
ต่อเรยน่ะ  เค้าเรยหลับตาแล้วเค้าก้ถามว่าอารายเหรอเราไม่ตอบแต่เราไปหอมแก้มเค้าแล้วเราก้
ขึ้นไปนั่งคร่อมตัวเค้าไว้คือว่าตอนนี้เรายุบนรถอ่ะน่ะโดยที่เราหันน่าไปหาเค้าเราก้หอมแก้มเค้า
จากนั่นเค้าเลยลืมตาขึ้นมาแล้วเค้าก้บอกพี่รักน้องน่ะรักมากด้วยจากนั่นเรากอดคอเค้าแร้วเค้าก้กอดเอวเราเราเรย
ก้มลงไปจูบเค้าครั้งนึงแล้วจากนั้นเค้าก้เปลี่ยนเปงเค้าขึ้นคร่อมตัวเราแทนแร้วเราก้จูบกันไปพักนึง
เค้าก้จับนมเราแล้วก้ดูดปากกันไปแล้วเค้าก้ถอดเสื้อเราออกตอนนี้เรามีอารมยุเเร้วเค้าเรยเริ่ม"ซ้ที่ที่ปากมาคอจากคอไปตรงร่องนมเราจากนั่นเค้าก้ดูดนมเราเเร้วเค้าก้ถอดกางเกงเราอกกหมดเรยเเร้วเค้าก้มาจูบปากเราเเร้ยเค้าเรยเอานิ้วเค้าแย่เข้าไปนัยจิ๋มเราแร้วเค้าก้ชักเข้าชักออกแร้วเค้าก้เอาออกมาเเร้วเค้าก้เลียหัยเราซักพักนึงเราทนไม่ไหวเราเรยบอกหัยเค้าเอาเข้าได้แล้วเค้าเรยเอาน้องชายเค้าออกมาจ่อที่น่ารูเราแร้วเค้าก้เอาเข้าช้าพอเค้าเอาเข้าได้ครึ่งลำเราก้ร้องโอ้วส์.......เจ็บอ่ะเค้าเรยเอาคาไว้เเร้วเค้ามาจูบปากเราแล้วเค้าก้ยัดเข้าจนมิดลำเเล้วเค้าก้แทงเข้าออกช้าๆๆเปงเร็วชึ้นเร็วขึ้นเราเอากันยุนานแต่เค้าก้ยังมะเส็ดเค้าเรยบอกว่าอมหัยหน่อยได้มั้ยเราเรยอมหัยเค้าไปซักพักจนเค้าบอกว่าจะแตกแล้วเค้าเรยหัยเราขึ้นคร่อมเค้าเเร้วเราก้เริ่มโยกไปมาซักพักเค้าก้แตกข้างนัยเราเรย 
แต่ตอนนี้เค้ามะยุแล้วแต่ก่อนตอนเค้ายุอ่ะน่ะเรากะเค้าต้องแอบมาหากันอ่ะน่ะเพราะเค้าก้มีครอบครัวแล้ว  ลิมบอกไปเค้าคนนั่นเปงคนแรกของเราเรารักเค้ามากแต่ตอนนี้เค้าเสียแล้ว(โดนรดชน)  เรายังคิดถึงเค้าเสมอเรยน่ะ

Reply22 14 December 2014

เรากะแฟนร้อนแรงกันทั้งคู่อ่ะนะ  ก็เลยมีเป็นสะเต็ปอ่ะ

ตอนแรงแฟนเราก็เอามือเราไปผูกไว้กะขอบอ่างน้ำบ้านเรา  คืออ่างใหญ่มาก แช่ได้สี่คนแหน่ะ
เราก็ลงไปทั้งเสื้อผ้า  กะแฟนเราด้วย
แล้วแฟนเราก็จูบปากเราอ่ะนะ แล้วก็เอาตัวทับเรา แล้วก็บีบหน้าอกเรา
เราอยากกอดเค้าจับเค้ามากแต่โดนผูกไว้แล้วแฟนก็ปลดกระดุมเสื้อเรา
แล้วก็โยนเสื้ออกไป
แล้วก็เล่นหัวนมเราอ่ะนะเลียด้วยดูดอีกตังหากบีบเราพร้อมกับจูบปากเรา
แล้วก็เริ่มถอดกางเกงเรา อ๊ายยย
เขาถอดกางเกงอย่างมีลีลามากเลย
เขาล้วงไปที่ก้นเราแล้วก่อนบีบก้นเราแล้วก็ถอดกางเกง แล้วพอแถอดเราอยากให้เขาเอาช้างมาใส่เต็มทีแต่เขาก็แกล้งเราอยู่นั่นแหละ
แล้วก็เอามือมาจับตรงอันนั้นของเราแล้วก็เอานิ้วลูบแถวๆช่องคลอดแล้วเอาลิ้นเลียช่องคลอดเรา
เขายกเราไว้เหนือน้ำอ่ะนะ
แล้วเขาก็บอกว่า  ฉันจะเป็นเจ้าของๆเธอโดยเลียให้ทั่วตัว  ให้รู้ว่า ไม่มีส่วนไหนของเธอที่ฉันไม่เคยสัมผัส
เขาเริ่มที่หัวของเราแล้วก็เลียหน้าเรา
ลงมาที่อก เขาเลียใหญ่เลยแล้วก็เลามไปแขน ลงมาหน้าท้อง แล้วมาถึงจุดสงวน  เขาเอามือล้วงช่องคลอดเราแล้วก็เลียต้นขาลงไปถึงเท้า

ฉันทนไม่ไหว จึงบอกว่า
อยากเป็นฝ่ายทำเขาบ้าง
แล้วเขาก็แกกะมือฉันแล้วก็ไปที่เตียง ฉันจึงขึงเขาเอาไว้ ทั้งแขน ขา แล้วก็จูบเขา
แล้วก็ค่อยๆถอดเสื้อเขา ลูบๆเขาแล้วเอานมเราไปถูกับหน้าอกเขาแล้วเอาหน้าเขาชิดกับหน้าอกเราด้วย
แล้วก็ถอดกางเกงเขา
อันนั้นแฟนเราตั้งแหน่วเลย
เขาบอกว่า  ใส่ซะที
เราเลยแกล้ง  เขากลับ  เลียเขาที่วตัวเหมือนที่เขาเลียเรา
แล้วเอาปลายลิ้นค่อยๆเลียอันนั้นเขาจากล่างขึ้นบนแล้วก็กล้ายเป็นอมในที่สุด
เราเห็นแฟนหลับตาปี๋  เราจึงเข้าไปจูบแฟนเราแปปนึงแล้วก็
จับไหล่เขาเอาอันนั้นเราให้เขาเสียบแล้วขย่มเบาๆไปถึงรุนแรง
เรารู้สึกยิ่งแรงยิ่งดี
แล้วก็เอามีดข้างเตียงตัดเชือกที่ขึงไว้
เขาอุ้มฉันขึ้นแล้วโยนลงที่เตียงแล้วเขาก็ทับเราเอานั้นใส่เราจูบเพร้อมใส่ขย่มกันแรงมาก
แล้วเราก็นอนคว่ำให้เขาใส่เขาก็นั่งอ้าขาดึงเราข้าไปแล้วก็ขย่มกันอีก

Reply23 14 December 2014

คือว่านะ วันนั้นเวลาปะมาน2ทุ่มครึ่งแฟนเราขอมีอะไรด้วยอ่ะ ใจนึงของเราก้ออยากมีแต่อีกใจนึงก้อกลัวนิดๆไง เราเลยบอกว่าขอคิดดูก่อนแฟนเราก้อบอกว่าคืนนี้จะได้คำตอบมั้ย เราก้อบอกว่าอาจจะ พอถึงเวลาปะมาน4ทุ่มอ่ะแฟนเราก้อไปอาบน้ำพอแฟนเราอาบเสร็จเราก้ออาบต่อ เราก้อยังกัวอยู่นิดๆอ่ะนะแต่เราก้อคิดว่าลองดูดีมั้ย พอเราออกมาจากห้องน้ามแฟนเราก้อถามว่าได้คำตอบยัง เราก้อบอกว่า ได้เเล้วแต่ขอไปแต่งตัวก่อนเด่วก้อรุเองแหละ แฟนเราก้อดูทีวีต่อ เราก้อใส่เดรดที่มันโป๊ๆอ่ะ(เรานมใหญ่ด้วยไงมันเลยโป๊ไปอีก) แล้วก้อเดินไปหาเค้าเค้าก้อยิ้ม แล้วก้อเดินไปปิดทีวีแล้วเรานั่งลงบนเตียงแล้วเค้าก้อมานั่งข้างๆแล้วเราก้อจับเค้าเอนตัวลงนอนเราหอมแก้มและจูบเค้า ตอนนี้เราค่อมเค้าอยู่แล้วเราก้อเสียหลักเค้าก้อมาค่อมเราและก้อเอามือล้วงเข้าไปในเสื้อและก้อบีบคลึงหัวนมเราแบบว่าตอนนั้นเสียวมากอ่ะแล้วเราก้อถอดเสื้อของเราออกและเค้าก้อถอดเสื้อออกเหมือนกันแล้วเค้าก้อค่อยๆถอดกางเกงขาสั้นกุดของเราออกแล้วเค้าก้อก้มลงมาเลีย...ของเราเสียวมากจนเราร้องครางออกมาแล้วจากนั้นเราก้อ....กันทั้งคืน พอเราตื่นมาแฟนเราก้อหลับแล้วเอามือมาจับนมเราอยู่

Reply24 14 December 2014

แฟนเราเริ่มจากจูบปากแล้วสอดลิ้นเข้าไป แล้วก็เริ่มใช้มือรุกที่หน้าอก แล้วจูบซอกหู หน้าอก แล้วกลับไปจูบปากสอดลิ้นเราอีกรอบเราเริ่มจูบแลกลิ้นสลับกันแฟน เขาเอามือคลึงหน้าอกเราไปด้วย จูบกันไปเคลิ้มมากๆเลยหล่ะ เขารุกหนักขึ้นด้วยมือ แล้วจูบหน้าอกเราสลับ เราร้องครางแบบบิดตัวเสียวเลยหล่ะ แล้วเขาค่อยๆทำออรัลให้เรามันเสียวแบบจะขาดใจให้ได้ แบบปลุกความต้องการตามธรรมชาติออกมาเลยหล่ะ  เราแอ่นเอวรับการลงลิ้นของแฟนเลย ร้องครางแบบไม่ไหวแล้ว ทนกับความต้องการของตัวเองไม่ไหวแบบต้องการมากๆเลยหล่ะ พอเล้าโลมได้ที่แล้วนะ คุณแฟนใช้ท่าเบสิค เอาน้องชายค่อยๆจ่อแล้ววนรอบๆตรงน้องสาวมันทรมานมากๆเลยหล่ะจนเราไม่ไหวแล้วอยากให้สอด คุณแฟนค่อยสอดลงไปแป๊บเดียวเองเข้าไป เราก็เอามือกอดคอคุณแฟนไว้เลย เอาขาเกี่ยวเอวไว้ แล้วเราเริ่มขยับกันตามจังหวะความต้องการ จนได้ที่ คุณแฟนพลิกเราขึ้นข้างบน เราก็จะโยกเองเลยหล่ะ จนเสร็จไปรอบแรก  พักแป๊บนึง พอน้องชายคุณแฟนเริ่มขยายตัวใหม่นะ คุณแฟนให้เราขึ้นบนนะ พอเราขึ้นบนได้แบบเริ่มรู้ว่าน้องสาวตอดรัดแล้ว เขาขอรุกเราด้วยท่าด็อกกี้นะเสียวแบบขาสั่นเลยหล่ะ เวลาร่วมเพศแล้วถึงนะมีความสุขมากๆเลยนะ ถ้าเคยมีเซ็กส์แล้วจะติดใจเลยหล่ะแบบขาดไม่ได้

Reply25 14 December 2014

คือผมกับแฟนเราพากันไปเที่ยวที่ญี่ปุ่น พ่อแม่เราก็ให้เราหมั่นกันแล้วครับ
ผมคบกับเธอมา2ปีตอนแรกๆผมสัญญากับเธอไว้ว่าผมจะไม่ทำอะไรเธอนอกจาก จูบ จับนม หรืออะไรก็ได้ที่ไม่ใช่การมีอะไรกันน่ะครับ ผมจับนมเธอมาปีกว่าแล้วแต่ก่อนนมเธอคัพAตอนนี้นมเธอคัพDแล้วครับ มันใหญ่มาก ผมชอบเอาหน้าไปซุกๆแล้วก็แอบเลียบ้างขบบ้าง วันนั้นเราไปที่อ่างนํ้าพุร้อนกัน เราเลือกอันที่มันไม่มีคน เธอไม่ได้ใส่อะไรลงเลยครับ มันทำให้เลือดกำเดาผมแทบกระชูด ผมก็จับเธอมานั่งที่ตัก เธอก็ไม่ตกใจเพราะผมทำประจำ นมเธอกระเพื่อมๆในนํ้าผมก็เห็นแล้วมันอยากมากๆน้องของผมมันแข็งตัวได้แค่เพราะนมเธอเองนะ ผมก็เริ่มเลียหูเธอแล้วก็ลงมาเลื่อยๆๆ เสียงครางเธอเซ็กซี่มาก ผมก็เริ่มจับเธอไว้ข้างบนที่มีหิน แล้วผมก็ถ่างขาเธอออก "อย่านะ ไม่เอา"เธอร้องเสียงไม่ดังเท่าไหร่แต่ผมไม่สนตอนนี้อารมณ์ผมฉุดไม่อยู่แล้ว ผมเริ่มเลียๆของเธอเธอคล้องที่คอผมแล้วเธอก็เด้งใส่หน้าผม ปากผมก็เลียไปอย่าเมามันส์ มือผมก็ขยํ้าๆที่นมเธอมือผมยังกำไม่เต็มเลย ผมว่าเธอก็เริ่มตะบะแตกเหมือนกัน เธอผลักผมนอนลงบ้าง แล้วเธอก็จับน้องผมได้จ่อของตัวเอง ผมตกใจแล้วก็กระซิปที่ข้างหูเธอว่า"แน่ใจรึเปล่า"เธอหน้าแดง เธอเป็นคนน่ารักมากมากเลยนะผมยาวปากนิดจมูกหน่อยเป็นลูกครึ่งญี่ปุ่น"อืม ทำเถอะ ไม่ไหวแล้ว"เธอพูดแล้วก็จับของผมยัดเข้าไป ผมได้ใจผมก็เด้าๆๆ จนได้ยินเสียงเนื้อกระทบกันดังตั๊บๆๆๆๆๆๆ แต่นี่เป็นครั้งแรกของเธอ ผมเลยพยายามทำให้อ่อนโยนที่สุด รู้สึกว่าเธอจะชอบการอยู่ข้างบนมาก เธอคราง แบบว่า ถ้าใครได้ยินจะต้องอดใจไม่ไหว ผมก็เลยเสร็จไป1รอบพร้อมกับเธอ เธอก็ชวนผมไปอาบนํ้าเพราะว่ามันเลอะมากๆ เธอก็ถูนั้นถูนี่ให้ผม ผมก็ชอบถูๆที่หน้าอกเธอ เธอก็บอกว่า"ทำแบบนี้อีกรอบเลยมั๊ย"ผมก็หัวเราะ แล้วก็เริ่มผลักเธอลงไปที่บ่นนํ้าใหม่ เธอไม่ยอมแพ้ผมพลัดกันไปอยู่ข้างบนตลอด แล้วเพื่อนผมก็เดินเขามาพอดี ผมไม่สนใจก็ทำต่อ เพื่อนผมมันก็เลยผลักแฟนมันลงไปที่บ่อบ้าง แล้วมันก็ทำๆอย่างที่ผมทำกับแฟนผม แฟนเพื่อนผมเธอลีลาเด็ดมากเลย ผมแอบดูเพื่อนผมมันครางแทนที่จะเป็นแฟนมัน วันนั้นเราก็เสร็จตอนบ่อนํ้าพูปิด5ทุ่มกว่าๆ มาตั้งแต่บ่าย1

Reply26 14 December 2014

สวัสดีค่ะ ชื่อเนยนะค่ะ เนยอยากมาเล่าประสบการณ์ของเนยบ้างค่ะ เนยมีแฟนอยุคนหนึ่งนะค่ะ แฟนชื่อพงษ์ค่ะ (ถึงเค้าไม่หล่อแต่เร้าใจนะค่ะ อิอิ ) พงษ์กะเราห่างกัน 2 ปีค่ะ เรียกเค้าว่าพี่ก็ว่าได้นะค่ะ เราก็เลยอยากลองนัดเค้าไปเที่ยวที่น้ำตกอ่ะค่ะ แต่พ่อแม่ไปด้วยนะค่ะ คือแบบนัดไปเจออ่ะค่ะ เเล้วทีนี้พอราไปถึงที่นั้นนะค่ะ พ่อแม่ของเราก็บอกว่าจะค้างที่นี้ซัก 1 คืร (ก็เป็นโอกาสดีสำหรับเรามากเลยล่ะ) เราถึงที่น้ำตกประมาณ 18.00 น. อ่ะค่ะ แต่พี่พงษ์ อ่ามานานเเล้ว
เเล้วทีนี้ค่ะ เราก็เลยเล่าเรื่องพ่อแม่ว่าจะพักที่นี้ 1 คืน เค้าบอกว่าดีใจมากเลยจะได้อยู่กะเนยทั้งคืน แล้วทีนี้ค่ะเราบอกพ่อแม่ว่าเราจะไปหาเพื่อน นัดกันไว้อ่ะค่ะ เเล้วเราเลยไปหาพี่พงษ์ค่ะ ตอนนั้นพี่พงษ์ ใส่บ็อกเซอร์ตัวเดียวอยู่ในห้องคนเดียวค่ะเพราะเพื่อนพี่พงษ์ คงไปหาอะไรกินกัน เราก้อเลยบอกว่า ใหญ่ดีนะ พี่พงษ์ เลยถามว่า อยากลองป่าวล่ะ? เราเลยบอก ได้กล้าก็ลองดูสิ ทีนี้พี่พงษ์แกจู่โจมเเบบไม่ทันตั้งตัวอ่ะค่ะ วันนั้นเราใส่เสื่อยืดสีขาวอย่างเดียวเลยทำให้เห็นอะไรต่อมิอะไรได้ง่ายดายเลย พี่แกก้อถอดเสื้อผ้าของเราและของพี่แกออกพร้อมกันๆ แล้วแกก็ลูบไล้ (คิดเเล้วเสียวค่ะ) จนมาถึงหมีของเราอ่ะค่ะ แกบอกพี่จะยัดเเล้วนะ เราจึงบอกอือ พี่เเกเลยยัดเข้ามา โอ้ โห ... มันมันส์มากค่ะ อธิบายไม่ถูกเลย มันส์มาก เราร้อง "อุ้ย ซี๊ด อือ อออ สาระพัดอ่ะค่ะ" เราทำกัน4-5รอบมั้งค่ะ 4 ทุ่มเราก้อเลยกลับที่พักเรา ก่อนกลับเราบอกพี่พงษ์ว่า เดี๋ยววันหลังจะมาให้เอาหูหนีอีกนะ ^

Reply27 14 December 2014

เราเคยทำกับแฟนแค่ครั้งเดียวเรามีความสุขค่ะบอกได้คำเดียวว่ามันมากแต่ครั้งแรกเจ็บมากเราเสร็จครั้งนึงแล้วเขาก้อถามว่าเอาอีกไหมเราก้อบอกว่าแล่วแต่เขาก้อบอกว่าไปอาบน้ำกันเดี๋ยวค่อยเอาใหม่แล้วตอนอาบน้ำนั่นแหละเขาก้อผลักเราไปนั่งที่โถส้วมแล้วก้อจูบเราแล้วก้อเอามือลูบคลำตั้งแต่นมจนถึงหิของเราแล้วเขาก้อค่อยๆเอาโคยของเขาถูกับหิของเราเบาๆจากนั้นก้อแรงขึ้นแรงขึ้นเสียวมากค่ะจนเปียกไปหมดทั้งสองคนแต่เราก้อยังจับโคยของเขายัดเข้ามาในหิของเราแล้วต่อมาก้อเอาออกรู้ไม้ว่าตอนนั้นกี่โมง5ทุ่มเราทำกันตั้งแต่1ทุ่มแล้วเราก้อล้างเนื้อล้างตัวแต่เขาก้อยังมีอารมณ์อยู่ก้อเลยทำกันต่อแต่ว่าทำในห้องค่าบอกได้เลยสำหรับคนที่ยังไม่เคยทำนะคะว่าอย่างมันและสนุกมากค่า

Reply28 14 December 2014

ผมก็มีนะคับ   69   ผมก็ชอบท่านี้แลกกันงัยคับ
เข้าเรื่องเลยผมีแฟนคนหนึ่งเขาเป็นคนจีนเป็นนักเรียนแลกเปลี่ยนจากจีน
ผมกับเขาชอบมีอะไรกันตอนหลังเลิกเรียนเสมอนะคับแต่วันหนึ่งอยากลอง
อาัรัยใหม่าๆๆๆๆเลยไปที่หลังบ้านเอากันหลังบ้านคับแล้วมีพี่ผู้หญิงไม่รู้มาแอบดู
ผมกับแฟนเมื่อรัยนะคับเขาก็เข้ามาบอกว่าขอด้วยคนสิ เขากล้ามากแต่แฟนผม
หน้าแดงเลยและผมก็ขอแฟนผมแต่แฟนผมไม่พูดอารัยแต่ก็ดูหน้าก็รู้ว่าไม่อยากให้เขา
มาใช้ของๆผมด้วยแต่ผมก็อ้อนจนสำเร็จ พอพี่ผู้หญิงคนนั้นถอดเสื้อออก พระเจ้าใหญ่
มากจากไหนก็ไม่รู้ขาว อะคับเกือบขาวเท่าแฟนผมเลย วันนั่น2*1 สนุกสุดๆๆๆๆ
 วันหน้าผมเจอพี่เขาอยากขออีก

Reply29 14 December 2014

ผมว่าก็ดีครับแฟนเล่นท่า 69 กับผมกับให้ผมเลียคริสตอลริสผมหา G-Sport ให้เธอผมก็เห็นเธอเสร็จผมก็ภาคภูมิใจ
ที่เธอเสร็จนะครับแต่เรื่องอื่นทำกันไปนานๆผมก็ว่าเฉยๆครับผมอยากดูหนังเรท R X แต่ว่าทุกอย่างมันก็เป็นไปตามครรลองครับต้องคุยกันครับแฟนผมมักจะบอกท่าที่เธออยากให้ทำให้นะครับมันก็ดีครับแต่ทุกวันนี้ก็เลิกกันไปแล้วนะครับไม่มีอะไรหรอกครับผมว่าเซ็กส์มันมีไว้ก็ดีครับทำให้คนรักกันนะครับแต่มากไปก็ไม่ดีมันต้องพอดีนะครับเสียวมากบางทีมันก็เบื่อนะครับ
ต้องพอดีนะครับพูดคุยกันอาบน้ำด้วยกันทำอะไรให้กันดีกว่าครับแล้วค่อยมีอะไรกันครับเอาใจช่วยคุณนะครับ
อย่าเหมือนผมเบื่อนะครับผมขี้เบื่อนะครับมันไม่ค่อยตื่นเต้นอะไรอีกอย่างผมเป็นกามตายด้านนะครับ

Reply30 14 December 2014

วันหนึ่งเเฟนผมขอมีอะไรกับผม เเล้วตอนนั้นผมก็คิดเหมือนกันตอนนั้นอยู่ในรถพอดีผมยังไม่ทันพูดอะไร เเฟนผมถอดกางเกงผมออกเเล้วก็อม ตอนเเรกๆก็ไม่รู้สึกอะไรไปๆมาๆ เเฟนผมก็เอาหัวขึ้นลงๆรู้สึกดีมากรถผมไม่กว้างมากก็เลยบอกเเฟนผมขึ้นไปต่อที่ห้องของผม พอถึงห้องผมก็จูบเเฟนผม เเละผลักนอนบนเตียง เเละเลียน้องสาวของเธอ เเล้วเธอก็ร้องครางดัง มากก
จนผมหยุดเเล้วบอกว่าเบาๆหน่อยเดี๋ยวห้องข้างๆได้ยิน เเละผมก็ก้มไปเลียต่อ เเฟนผมร้องคราง อา อางๆๆๆ ผมทนไม่ไหวจน
ลุกขึ้นเเล้วเอาน้องชายของผมเสียบเข้าไป(สำหรับครั้งเเรกเอาเข้ายากมาก มั้งสำหรับผม) เเฟนผมร้องครางอีก เเล้วก็ค่อยๆ
ปรับความเร็วไปเรื่อยๆ เเฟนผมร้องครางดังมากเเต่ตอนนั้นผมไม่สนเเล้ว เสียบเข้าเรื่อยๆ เเฟนผมก็บอกว่า เเรงกว่านี้อีกๆๆ
ผมทนไม่ไหวจนถึงจุดสุดยอด (รู้สึกดีเเวบหนึ่งเหมือนขึ้นสวรรค์) เเล้วผมก็ดึงน้องชายออกมา (ผมใส่ถุงยางไว้)

Reply31 14 December 2014

วันหนึ่งบรรยากาศพาไปเราต่างคนต่างมีใจให้กันและกัน เผลอตัวปากประกบด้วย น้องไม่ได้ขัดขืนเลย เรียนรู้การจูบได้เร็วมากๆช่วงแรกๆน้องเขายังเก้งก้างเลย น้องเรียนรู้การจูบแบบเราแลกลิ้นกัน ผมถามน้องว่าเราจะเดินหน้ากันโอเคไหมน้องเขาไม่ปฏิเสธเลยคับจนสุดท้ายอารมณ์ผมกระเจิงกระจุยอุ้มน้องเขาไปบนเตียงแล้วผมรุกน้องเขาต่อจูบปากคลึงหน้าอกดูดนมน้องเขาร้องครางตลอดน่ารักมากๆคับ จูบจนปากน้องบวมเจ่อเลยหล่ะ ก็ผมจับน้องเขาแก้ผ้าหมดเลย ต้องไม่ขัดขืนเลยคับ ผมทำออรัลให้น้องเขาเสียวมากๆตัวเกร็งเลยแล้วร้อง ผมถามว่าจะให้ผมหยุดแค่นี้ไหมน้องเขากอดผมไว้แน่นเลย ผมเดินหน้าจูบน้องเขา เราแลกลิ้นกัน เล้าโลมหน้าอกน้องด้วยจนน้องเขาผ่อนคลาย  ถามน้องว่าไม่เปลี่ยนใจนะ โอเคนะเธอส่ายหน้าแบบสีหน้าเธอน่ารักมากๆปากบวมเจ่อเลยเราพร้อมจะเป็นของกันและกัน  พอผมถอดกางเกงในออก น้องเขาเห็นน้องชายนะ แบบตกใจมากอายแบบซุกอกผมเลย ผมจูบปากเล้าโลมร่างกายน้องเขาต่อให้หายตื่นเต้นจากควมตกใจน้องเขาครางได้ที่นะผมกดให้น้องนอนลง แล้วบอกให้น้องอ้าข้าออกกว้างๆนะ ผมค่อยแซกขาลงไป ถูเบาๆน้องเขาครางผมบอกว่าอย่าเกร็งนะแล้วผมเริ่ม... น้องเขาเกร็งขาหุบเลย ผมคอยประกบปากแลกลิ้นพอน้องผ่อนคลาย ผมกดเข้าไปเลยน้องร้องเลยหล่ะผมรีบเอาปากประกบ จุบน้องผ่อนคลาย แล้วเริ่มขยับเข้าออกช้าๆ คลึงหน้าอกน้องเขากับแลกลิ้นของเขาไปด้วย น้องร้องครางเลยหล่ะ ผมดึงเอวน้องมาแล้วอ้าข้าน้องออกแล้วก็ขยับช้าๆเล้าโลมน้องไปด้วยให้น้องเขาได้รับความสุขเต็มที่ จนน้องร้องครางแบบผมไม่ไหวแล้ว ทรมานมากแล้ว ต้องเดินหน้าขยับเร็วเต็มที่ น้องเขาร้องแบบดังมากๆผมเอาปากประกบเป็นระยะ
จนผมเสร็จปล่อยน้ำไป น้องเขาครางงิงๆๆน่ารักมาเอง เหงื่อผุดเลยทั้งๆแอร์เย็นเจี๊ยบ ปากบวมเจ่อเลยหล่ะ ผมกอดน้องเขาไว้นะ อีกแป๊บนะ ผมชวนน้องเขาเริ่มใหม่อีกรอบแล้วอีกรอบ  พอเสร็จกิจกรรมนี้น้องเขาเหมือนเสียเซวฟเลยหล่ะ ผมเข้าใจความรู้สึกนะ

Reply32 14 December 2014

เรานอนลงตรงขอบเตียงนะแยกขาออกเอาขาเกี่ยวที่คอของคุณซามีเลยนะให้เขาทำออรัลให้แบบไม่อายเลย เสียวซ่านแบบเราแอ่นสะโพกขึ้นรับเลยร้องครางแบบจะขาดใจให้ได้ทรมานมากๆเลย  เขาดึงตัวเราเข้าไป จับสะโพกไว้ เอาน้องชายถูตรงน้องสาวเบาๆ เราแบบจะขาดใจทรมานมากๆแบบเราต้องการมากๆ  เขาสอดอวัยวะเพศเข้าไปเราร้องครางเลยหล่ะ  เราขยับสะโพกช้าๆเลยหล่ะ เขาร้องครางเลยพอสอดเข้าไปได้นะ เขาจับเอวเราไว้แล้วก็เริ่มขยับตอบแบบหนักๆแรงๆเสียวมากๆเลยเราขยับสะโพกตามจังหวะร้องครางตลอด เสียวแบบทรมานมากๆ เขาเริ่มจังหวะเร็วขึ้นแรงขึ้น เราแทบขาดใจเลยหล่ะ แบบขยับสะโพกไม่ไหว ร้องกรี๊ดด้วยความเสียวเลยหล่ะ เขานอนทับเราเลยแล้ว เขาจูบปากเราไว้ แช่น้องชายไว้ เราแลกลิ้นกัน เราตาลอยเลยหล่ะ เขาเล้าโลมคลึงหน้าอกเราด้วย เขาขยับเข้าออกช้าๆเราขยับตามเลยหล่ะ เสียวมากๆผ่อนคลายสุดๆ เขาจับเรานอนคว่ำแล้วก็ดึงเราขึ้นมาในท่าคุกเข่า เราตกใจมากๆเลยหล่ะ  เขาสอดใส่จากด้านหลังแบบเรารู้สึกเข้าลึกมากแน่นมากๆแบบจะขาดใจทรมานมากๆเราเสียวแบบขนลุกซู่เลยหล่ะ เขาเอามือจับเอวเราไว้แล้วกระแทกเข้าหาด้วยจังหวะที่ร้อนแรงมากๆเร็วมากๆเราจิกผ้าปูที่นอนแบบร้องกรี๊ดออกมาสุดเสียงแบบลืมความอายเลยหล่ะ แบบเราหมดแรงเลยหล่ะ  นอนคว่ำหน้าเลย อีกแป๊บ เขาสอดเข้าจากด้านหลังนะ เขาคลึงหน้าอกเรา เขาขยับช้าๆเราขยับสวนตามเลยหล่ะ เสียวแบบมีความสุขมากๆเลย จนสุดท้ายเขาเร่งขยับเร็วมากๆเลยเราแทบขาดใจร้องกรี๊ดเลยหล่ะ
เราหมดแรงเลยหล่ะ ตาลอยเห็นดาวเลยแต่มีความสุขมากๆเลยหล่ะ เขาถามเราว่าชอบไหมมีความสุขไหม เราบอกว่าอื้อๆๆๆ
เป็นครั้งแรกที่เขาสอนเราร่วมท่าด็อกกี้นะ เราไม่เคยคิดมาก่อนว่า เราต้องร่วมท่าด็อกกี้เร็วขนาดนี้นะ เราเคยคิดว่าเราอายมากเวลาร่วมท่านี้นะ แต่พอได้ร่วมนะลืมความอายเลยหล่ะ แบบว่านอนกันแค่สัปดาห์เดียว เราก็กล้าขนาดนี้แล้วหล่ะ ร่วมท่าเบสิคคล่องก็ขึ้นท่าด็อกกี้เลย

Reply33 14 December 2014

เรามีแฟนคนนี้คนแรกแล้วแฟนก็เป็นคนเปิดซิงตอนโดนของแฟนครั้งแรกนะเจ็บมากจนต้องเกร็งขาไว้แฟนก็บอกอย่าเกร็งเดี๋ยวเจ็บกว่านี้นะแต่มันเจ็บจนไม่อยากจะให้ทำต่อเลยแต่ด้วยความที่ว่าให้แฟนรอมา6เดือนแล้ว(ตอนนั้นยังไม่กล้ากลัวโดนฟันแล้วทิ้ง)แต่เห็นว่าอดทนก็เลยยอมให้ทำแฟนก็ดีนะบอกให้ไปซื้อถุงยางก็ไป(ถ้าไม่ใช้ไม่ให้เอา)อาทิตย์แรกแฟนเอาทุกวัน(เลือดออก3วันแต่ไม่ใช่เมนส์เพราะก่อนจะได้กันเมนส์มาแล้ว5วัน)แฟนบอกแบบยิ้มๆว่าได้เปิดซิงตั้งสามวันเราบอกไม่เชื่อหรอกเพราะเพื่อนๆเล่าให้ฟังว่าเลือดออกวันเดียวแฟนก็เลยบอกว่าเค้าเป็นคนนับวันที่เมนส์มาหรือไม่มาให้นะตอนนั้นยังไม่มีความรู้สึกเสียวหรือเสร็จหรือเพราะเราไม่เคยโดนรึเปล่าก็ไม่รู้(อยากจะบอกว่าเราไม่เป็นเลย)เป็นแบบนี้ตั้ง2เดือนน่ะแฟนก็ถามทุกครั้งตอนมีอะไรกันว่าเสียวไหมเสร็จรึยังก็ได้แต่พยักหน้า(แต่ที่จริงแล้วมันเป็นยังว่ะ)หลังจากนั้นก็เลยคุยกับแฟนว่าเราไม่รู้สึกเสร็จกับเสียวแฟนงงมากทั้งๆที่ทำทุกอย่างแล้วนะ(แต่เราไม่ให้ทำท่าหมา)ก็เลยพาไปเอาหนังxมาดูก็เหมือนเดิมมีวันนึงแฟนเลิกงานกลับมาก็เหมือนเดิมแต่วันนี้เริ่มแรกก็เบาๆได้ซักพักก็รุนแรงขึ้นบังคับเราให้นอนคว่ำโก่งตูดให้เราไม่ยอมก็ใช้กำลังสุดท้ายก็แพ้เลยยอมพอแฟนค่อยๆเอาเข้านะร้องลั่นเลยเสียว เสียวมากแบบมีความสุข รู้สึกดีแฟนถามว่าเป็นไงเสียวใช่ไหมเราบอกรู้หรอแฟนบอกว่ารู้สิแล้วก็ยังทำต่อจนเรารู้สึกผ่อนคลายหมดแรงเหนื่อย(นี่รึเปล่าที่เรียกว่าเสร็จ)แฟนยิ้มดีใจถามเสร็จแล้วใช่มั้ยเราบอกว่าไม่รู้สิแต่มีความสุขจังจากนั้นก็มากอดหอมแก้มแฟนบอกว่าเคยได้ผู้หญิงมาแล้วจริงแต่ไม่มีค่าเท่ากับความอดทนที่รอเพราะส่วนใหญ่ที่ได้ก็ได้มาแบบง่ายๆไม่สำคัญเท่าเราเพราะแฟนไม่เคยได้ผู้หญิงแบบที่ต้องหัวใจและคำว่ารักจริงๆ ตอนนี้อยู่ด้วยกันมา4ปีแล้วค่ะมีลูกชาย(เทวดาตัวน้อย)อายุ1ปี6เดือนกำลังซนเลย อยากฝากถึงเพื่อนผู้ชายกับเพื่อนผู้หญิงนะคะถ้ายังไม่แน่ใจรอดีกว่าค่ะเกิดพลาดไปจริงๆแล้วจะเสียตัวเสียใจโดยไร้ค่านะคะ(ของที่ได้มาง่ายๆก็จะหายไปง่ายๆแต่ของที่เราเฝ้ารออดทนเราจะไม่ยอมให้หายไปง่ายๆ)เราเองก็จะได้ไม่รู้สึกว่าโดนฟันแล้วทิ้งไงแต่ถ้าเกิดขึ้นแล้วเริ่มต้นกับคนใหม่ยังไม่สายค่ะเพราะคนที่เค้าคิดว่าคุณมีค่ายังมีและรอคุณอยู่
^^ฝากมาให้ด้วยความหวังดีแล้วใจจริงค่ะ

Reply34 14 December 2014

เราอายุ 40 เพิ่งแต่งงานสามี อายุมากกว่า12ปี ภรรยาคนแรกเขาเสียชีวิต ตอนแรกที่แต่งคิดว่าแต่งเพื่อเป็นเพื่อนกันยามแก่ แต่ที่ไหนได้ สามี เอา เก่งมาก วันแรก 6 รอบ นี่ผ่านมา 2 ปี ยังเอาทุกวัน เขาดูแลสุขภาพดีมาก ไม่ดื่มไม่สูบไม่มีโรคประจำตัว เอาแต่ละครั้ง เป็นชั่วโมง อ่อนโยนมากๆๆเริ่มจากดูดปากไชร์ไปทั่วตัว ดูดนมและ  ชอบทำท่าลิงอุ้มแตง กระเตงเราไปทั้วห้อง ขอบอกว่า สุดๆๆเลยรู้งี้แต่งมานานแล้ว เอากันจนตอนนี้เราติดใจ แต่สามีบอกชอบเราที่นมใหญ่และตูดใหญ่ แต่ตัวเล็กเด้งรับก็เก่ง มีความสุข มากๆๆตอนนี้ขอบอกว่าชอบเรื่องแบบนี้มาก ติดจนขาดไม่ได้ สามีเราสุดยอดด้วย

Reply35 14 December 2014

ตอนเราร่วมเพศแบบสอดใส่ครั้งแรกนะยอมรับว่ากังวลสารพัดเลยหล่ะ กลัวเจ็บกลัวสอดไม่เข้ากลัวไปต่างๆนานๆ เพราะเราเคยดูหนังแบบนั้น..ไงแล้วรู้สึกแบบยังไงไม่รู้ไง พอได้ร่วมเพศครั้งแรกกับปั๋วนะ ตอนเล้าโลมก็แบบร้องครางจนหมดแรงแล้วเสียวซ่านจนเห็นดาวระยิบระยับเลยมีความสุขมากๆ แต่พอถูกสอดใส่นะเจ็บแบบแทบขาดใจอยากให้เอาออก แต่ในที่สุดพอเขาขยับนะความเจ็บปวดก็ค่อยๆเลือนหายไปแล้วความเสียวค่อยๆแทรกเข้ามา เสียวซ่านจับใจเลยแล้วรู้ว่าที่แท้เวลาชายหญิงรักกันมันเป็นแบบนี้รู้สึกดีมากๆเลย ร้องครางตลอดเรียกชื่อกันและกันร้องอย่างมีความสุข แล้วก็ยอมเขาอีกแบบไม่กลัวเจ็บเลยหล่ะเพราะปั๋วบอกว่าไม่เจ็บแล้วหล่ะเราก็ยอมอีกแบบอ้าขาให้เลยนะร้องครางแล้วเรียกชื่อกันและกันไม่รู้กี่รอบจนหมดแรงเลย แต่งงานระยะแรกๆปั๋วสอนเราถึงความต้องการแล้วเราเรียนรู้ถึงความต้องการแบบนั้นและวิธีการปลดปล่อยมีความสุขกัน แบบเราคิดไม่ถึงว่า เราจัดท่าเราสารพัดท่าที่เคยเห็นในหนัง...เราได้ทำหมดเล้าโลมสารพัดแบบ แบบเรากล้าร้องขอด้วยแบบอยากสอดใส่มากๆต้องการมาก เรากล้าตอบสนองสารพัดเลยหล่ะแบบไม่คิดว่าตรูจะทำแบบนี้เป็นด้วย แล้วรู้ว่าเวลามีเซ็กส์ได้ร่วมเพศกันมีความสุขแค่ไหน จนเรายอมรับว่าขาดไม่ได้เลย

Reply36 14 December 2014

ตอนเราร่วมเพศกับสามีใหม่ๆนะเราค่อนข้างจะกลัวการสอดใส่เพราะเจ็บมากๆ แล้วค่อยดูว่าช่องคลอดเราระบมป่าว สามีเขาแคร์มากๆเรื่องนี้เวลสอดก็ใช้ท่าเบสิค  คอยบอกเราว่าอย่าเกร็งทนเจ็บแป๊บนึงนะเด๊วก็หายเจ็บแล้ว จนมีคืนหนึ่ง พอเข้าสอดเข้าไปหมดแช่ไว้แป๊บนึง (ตอนสอดเราร้องครางเลยหล่ะ)เขาบอกว่าไม่เจ็บแล้วนะเราบอกว่าอือ เขาเริ่มบรรเลงเพลงรักที่เราต้องทำกันทุกคืน จนเพลงจบเรามีความสุขกันมากๆเลยหล่ะ เขาดูว่าระบมป่าวเราบอกว่าไม่เป็ฯอะไรเลยหล่ะไม่ต้องดูหรอก เรานอนกอดเขาแบบรอจังหวะเขาจะต้องขอเรารอบสองไง เขาเอามือเราไปจับน้องชายเขาที่นอนพักนิ่งสงบแต่ขนาดยังเขื่องอยู่นะ (เราเริ่มไม่ค่อยอายที่เห็นอวัยวะเพศของเขาแล้ว )เขาบอกเราว่า พี่..ยกให้เราใช้งานคนเดียว จับมือเรารูดขึ้นรูดลงแล้วเราพบว่าขนาดมันพองขึ้นมาแข็งตั้ง เขาถามเราว่าทำอะไรให้เขาได้ไหม เราบอกว่าได้อ่ะ เขาสอดลิ้นเข้าไปในปากเราบอกให้เราจับรูดน้องชายเข้าด้วยก็ได้นะ เขาจูบเราจนไฟรักเราเริ่มติดใหม่อีกรอบ เราจับหัวเราให้ก้มดูน้องชายหน่อยซิ ให้เรานั่งคุกเข่า เราตกใจมากๆเลยตอนเห็นน้องชายเขาตั้งตรงในระดับสายตาเราเลย เขาบอกว่าลองใช้ลิ้นทักทายหน่อยซิ เราลังเลแบบงงๆเลยนะเราบอกว่าเราอายอ่ะไม่กล้าหรอก พี่บอกว่าลองไหนซิอ้อนวอนเราสุดๆ เราเลยเอาลิ้นไปแตะๆ ที่ส่วนหัว เขาหลับตาบอกว่าดีมากๆเลยนะดีๆๆ เรากล้าแตะไปเรื่อยๆจนแฟนเราร้องครางเบาๆเลยหล่ะ เขาบอกว่า ลองอมดูซิ เขากดหัวเราแนบเลยบอกว่าไม่ต้องอายหรอกใครๆเขาก็ทำกัน เราอ้าปากแต่เข้าไปได้แค่ครึ่งเดียวเอง เขาดึงหัวเขาขยับช้าๆให้น้องชายเขาเข้าๆออกๆในปากเราจนเขาร้องคราง  เขาจับเราพลิกคว่ำให้เราอยู่ในสภาพคลานแล้วเขาคุกเข่าประกบด้านหลัง เขาจับน้องชายถูตรงกลีบเราเราเสียวมากๆเลยจนเอี้ยวหน้ามาดูร้องครางเลยหล่ะเสียวแบบเรากระตุกเลยนะ เขาค่อยสอดจากด้านหลังช้าๆ เราถามว่าพี่..ทำอะไรหล่ะ พี่บอกว่าทำแบบเมื่อกี้นะอย่าเกร็งนะทนแป๊บนะเจ็บบอกพี่นะ เราร้องกรี๊ดเบาๆจนเขาค่อยจับสะโพกเขราเพื่อสอดใส่อวัยวะเพศมันแน่นตึงไปหมด เขากอดเราไว้เอามือคลึงหน้าอกเราบอกเราว่าอย่าเกร็ง คลึงจนเรร้องครางเบาๆ แล้วเขาค่อยๆขยับช้าๆ เราเสียวมากๆเลยเราจับสะโพกเราโยกสวนกับจังหวะที่เขาขยับด้วย สลับกับการคลึงนมจนเราร้องคราง เราบอกให้เขายกสะโพกสูงๆ สูงจนเราเอาแขนกับหน้านอนแนบกับหมอนเลยร้องคราง เขาจับสะโพกเราไว้แล้วก็วอยแบบถี่ยิบๆเลย เสียงกระทบกันแบบดังปั๊บๆเลยหล่ะ เร็วขึ้นๆๆๆจนเราขาสั่นเลยตัวเกร็งเราร้องอย่างมีความสุขรู้สึกหล่นวูบแล้ววูบเอีก เห็นดาวระยิบระยับเลยเขาปล่อยน้ำเข้าไปแบบเราหมดแรงเขาอือนฟุบเลย เขากอดเราไว้แน่นเลยแช่ไว้แป๊บหนึ่ง แล้วค่อยๆถอนออกไป เขากอดเราไว้บอกรักเราถามว่าแบบเมื่อกี้โอเคไหม เขาชอบแบบนี้ เราบอกว่าโอเคเขาบอกว่าไว้พี่จะสอนให้อีกนะไม่ต้องกลัว

Reply37 14 December 2014

ตอนเราได้ร่วมเพศท่าขึ้นบนครั้งแรกนะ หลังจากที่ได้ร่วมท่าเบสิคกันแล้วนะ แฟนกอดเราแล้วลูบไล้แผ่นหลังร้อนผ่าวไปหมดเลย เขากระซิบตรงซอกคอว่าเขาต้องการเราไม่ขัดขืนเลยนะเพราะเราต้องการเหมือนกัน เขาประกบปากเขากับปากเราแล้วเราก็แลกลิ้นกันปล่อยอารมณ์กับความต้องการออกมา จนแฟนเราอุ้มเราไปบนเตียงแล้วก็จับเราแก้ผ้าหมดเลยพร้อมกับเขาก็แก้หมดเหมือนกัน เขาเล้าโลมเราด้วยการดูดนมเราทรมานน่าดูเลยหล่ะเราร้องครางพร้อมกับแอ่นอกรับตลอดเลย เขาทั้งดูดทั้งใช้มือบดด้วย เราตกใจมากเลยตอนที่เขานอนลงจับตัวเราพลิกขึ้นบน เราอายมากๆเลยหล่ะที่เราสัมผัสถึงน้องชายเขาพร้อมเต็มที่อยู่ตรงบั้นท้ายเรานะ เขาบอกว่าเขาจะสอนทำอย่างไรให้เขามีความสุข เลื่อนตัวเราลงไป เอามือเราจับน้องชายเขา เราอายมากๆเลยตอนเราเอามือจับดูเหมือนมันค่อยๆพองใหญ่โตออกมานะ สีหน้าแฟนเราเหยเกเหมือนทรมานมากๆเลยต้องคราง เขาบอกเราว่าดีแล้ว เราใช้มือเลื่อนรูดจับไปเรื่อยๆ แฟนเราร้องครวญคราง จนสุดท้ายเขาบอกให้เราลองชิมมันดู เอาอายมากๆเลย เราใช้ปลายลิ้นเขาบอกว่าแบบกินไอติม เรารวบรวมความกล้าลองทำดูนะแฟนเราร้องครวญครางเลยหล่ะเรียกชือเราเลย เราตกใจมากๆเลยแบบเอามือจิกที่นอน เราหยุดเลย เขาบอกทำต่อ เราทำต่อ สุดท้ายเขาเอามือจับบ่าเราไว้นะ ให้เราหยุดได้แล้ว เขาดึงตัวเราขึ้นบนตัวเขาบอกว่า พร้อมกันนะ แล้ว แล้วเขาก็จับสะโพกเราไว้แล้วค่อยกดน้องสาวเขาลงในน้องชายเขา เราร้องครางเลยหล่ะ พยายามสูดหายใจลึกๆไม่เกร็งแบบเอามือยันหน้าท้องแฟนไว้มันเสียวมากๆทรมานอึดอัด แฟนถามว่าไหวไสาหร่าย่าเกร็งช้าๆนะ  เขาคลึงหน้าอกเราสุดท้ายน้องชายเข้าไปได้หมด เขาถามว่าเจ็บไหมเราบอกว่าไม่อ่ะมันแปลกๆ เขาจับสะโพกเราขึ้นลงช้าๆจนเราจับจังหวะได้ เขาเปลี่ยนไปกระตุ้นที่คริสฯ เขาแอ่นรับจังหวะที่เราโยกขึ้นลง เสียวมากๆเลย จนสุดท้ายจังหวะของเราประสานกัน เสียวแบบเราไม่เคยมีความสุขขนาดนี้จนสำลัก แล้วก็ถึงเลยนะ  เราคิดไม่ถึงว่าเรากล้าโยกแบบไม่หยุดเลยหล่ะ

Reply38 14 December 2014

ผมปลดตะขอชั้นในน้องเขาออกแล้วก็จัดการเลียยอดอกน้องที่แข็งชู น้องเขาร้องครางตลอดเลย ผมจัดการกับเสื้อผ้าตัวเองแล้วก็ เล้าโลมตัวน้องเขาจนค่อยๆถอดกางเกงในน้องเขาออก น้องเขายกสะโพกขึ้นให้ถอดแบบสบายๆเลย น้องเขาเปลือยทั้งตัวหันมาจัดการแลกลิ้นกับน้องเขา ดูดนมเคล้นคลึงน้องเราร้องครางๆ แล้วจัดการลงลิ้นที่น้องสาวให้ น้องเขาครางดังอย่างลืมตัว ร้องกรี๊ด กำผ้าปูที่นอนตัวเกร็งเลย นอนหอบหายใจรวยรินเลย ผมจัดการให้น้องชายออกมาสูดอากาศหายใจ เตรียมพร้อม สัมผัสทักทายกับกลีบดอกไม้ น้องเขาตาปรือเบียดสะโพกเข้ามาหา แล้วมองน้องชายด้วยสายตาตกตะลึง เขินอาย ผมเอาน้องชายทักทายไปเรื่อย น้องเขาเรียกร้องว่าได้โปรดช่วยเขาด้วย ร้องครางเรียกชื่อผมตลอดเลย ผมจับขาน้องเขาแยกออกแล้วเอาน้องชายจ่อลงปากทางรัก น้องเขาหยัดสะโพกเข้าหา ผมจูบปากน้องเขาช้าๆน้องร้องคราง กดน้องชายเขาฝังลึก แล้วพอเริ่มขยับช้าๆน้องเขาร้องครางเบาๆพร้อมกับค่อยๆแยกขาออกกว้างๆเปิดรับน้องชายที่ขยับเข้าออก  ผมขยับเข้าออกน้องร้องครางตลอด ขยับเข้าออกแบบสุดๆจนน้องเขาสะดุ้งเป็นระยะๆ ครางเสียงพร่าเลย ผมจับขาน้องเขาเกี่ยวเอวไว้ เพื่อให้เข้าได้ลึกขึ้นแล้วก็ขยับตามจังหวะปลดปล่อยความต้องการ เร็วขึ้นแรงขึ้นรัวขึ้น จนช่องคลอดน้องเขาตอดรัดน้องเขาร้องกรี๊ด กอดผมแน่นเกร็งกระตุก ผมอัดเต็มที่แรงๆจนสุดท้ายก็ปลดปล่อยน้ำรัก ซบคาอกน้องเขา กอดน้องเขาแน่นแล้วค่อยๆถอนน้องชายออกจากน้องสาว  แล้วผมจูบเขาอีกครั้งบอกน้องเขาว่าให้ผมรักเขาอีกครั้งนะ  ผมจับน้องชายจ่อลงที่ปากทางรักอีก น้องเขาร้องครางแล้วก็ขยับสะโพกผมรวบหลังจับน้องเขาขึ้นนั่งคร่อมบนตักผมน้องเขาขยับสะโพกผมขยับสวนเบาๆปล่อยให้น้องเขานำเกมส์ น้องกอดคอผมไว้ขยับสะโพกปลดปล่อยความต้องการผม ขยับสวนกลับตามจังหวะจนสุดท้าย น้องเขาหยุดกอดผมไว้ซบกับอกผมแล้วปล่อยให้ผมขยับแทน ผมต้องการมากๆเลยเอาน้องชายออกแล้วจัดน้องเขาในท่าด็อกกี้ แล้วรีบสอดน้องชายกลับเข้าไปทางด้านหลัง กระแทกต่อเนื่องเร็วและถี่น้องเขาครางอย่างมีความสุข น้องเขาอ่อนแรงนอนราบลงได้แต่ยกสะโพกแล้วโค้งก้นให้ ผมบอกน้องเขาว่าอีกนิดเดียว อัดหนักๆเต็มที่จนน้องเขาร้องกรี๊ดผมปลดปล่อยน้ำรักออกมา ผมจูบแผ่นหลังน้องเขาน้องเขาค่อนยดันตัวท่าคลานแล้ผมถอนน้องชายออกมา เราสองคนมีความสุขกันมากๆเลย น้องเขาเยี่ยมมากเลยสำหรับเรื่องบนเตียงเติมเต็มความสุขแล้วปลดปล่อยความต้องการกัน

Reply39 14 December 2014

มีอะไรกับแฟนครั้งแรก แค่กอดจูบ ลูบคลำ นม กับ ปิ๊   เป็นปี  ครั้งแรกจับนมก็ขนลุกแล้ว  ต่อจากนั้นจับจิ๋ม อายนะ  แต่ก็อยากให้จับบ่อย ๆ จับบ่อยมากขึ้น เรื่อย ก็ยอมให้เห็นจิ๋มได้  ครั้งแรกแฟนใช้นิ้วไปเรื่อยๆ ก็ชอบแต่ไม่ยอมให้ช้างน้อยเข้าถ้าเลย   แฟนเลยหาวิธีใหม่โดยใช้ลิ้นอ่ะ  ทีแรกอายมาก ๆ แต่เค้าบอกว่าอยู่เฉยๆ จะทำอะไรให้  ตอนนั้นใจก็อยากลองดูว่าจะเกิดอะไรขึ้น  อายุ 32 ปีแล้วหละ  ยังไม่เคยต้องมือชาย  ก็เลยเป็นไงเป็นกันว่ะ  เค้าใช้ลิ้นทำให้ลืมอย่างอื่นไปหมดเลย  แต่ก็ยังไม่ยอมให้เข้าถ้ำหรอก  เพราะเค้าเป็นคนมีเจ้าของแล้ว  แต่ทำให้เรามีความสุขโดยไม่ต้องเสียตัวก็ดีเหมือนกัน  หลังจากนั้นก็ใช้ลิ้นทำให้ทุกครั้ง ทุกวัน ๆ ละ หลายครั้งแล้วแต่สบโอกาส  ชอบมากๆ  ไม่อายแล้ว  ดีกว่าช่วยตัวเองเป็นไหน ๆ สบายมากๆ นอนถ่างขารออย่างเดียว  อย่างอื่นไม่สน  ใช้นิ้วก็ไม่ยอมนะ  เรื่องดูดนมก็ไม่ชอบแล้ว  อยากให้เลีย ๆ ดูด ๆ อย่างเดียวนะ ชอบมันเสียวมันซ่า  มันส์ดี เค้าก็อดทนมากทำให้อยู่หลายเดือนเลย จนสงสาร  ยอมให้ช้างน้อยเข้าถ้ำ  ทุกวันนี้แต่งงานกันแล้วค่ะ  เค้าก็ยังเลียให้เหมือนเดิม  แต่ตอนนี้กล้าบอกว่าให้ซ้ายนิด ขวาหน่อย ข้างล่าง ข้างบน อะไรอย่างเนี่ย  ยังมันเหมือนเดิมเลย  ไม่เคยอมให้สามี  ไม่ชอบ  ชอบให้เค้าดูดจิ๋มมากกว่านะ  ตอนนี้อายุ 49 แล้วจ้า  ยังดูโลยให้เหมือนเดิมเลย  ทีแรกนึกว่าจะมีแต่เราโชคดี  ที่ไหนได้ ใคร ๆ ก็โดนดูดเหมือนกัน

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 

xxxnaja