ประสบการณ์เสียวของเพื่อนๆ เล่าสู่กันฟัง ใครอ่านแล้วโพสด้วย

• 1763450 Views
Reply60 14 December 2014

ผมเป็นคนมีเมียแล้ว และทุกครั้งที่ราจะมีอะไรกัน ผมจะใช้ลิ้นเลียห ให้เมียก่อนทุกครั้ง เมียผมเป็นคนค่อนข้างชี้อาย เวลาผมจะซุกหน้าไปที่กว่างขาของเธอเพื่อเลียห เธอจะพยายามหนีบขาไว้เสมอ แต่ผมก็พยายามจนปลายลิ้นของผมแทรกลงไปจนถึงเม็ดเสียวของเธอจนได้ และเมื่อปลายลิ้นผมได้ชอนไชไปทุกซอกทุกมุม ไม่นานเธอก็ถ่างขาอ้าซ่าให้ผลเลียอย่างตามใจ และทั้งร่อนทั้งแอ่นหให้ผมอีกต่างหาก บางทีเธอเสียวจนทนไม่ไหว ก็จะดึงหัวของผมขึ้นมา เพื่อให้ผมใช้ค ดำเนินการกับหของเธอต่อ บางครั้งผมเลียยังไม่หนำใจ ก็ทำเฉย ไม่รู้ไม่ชี้ ยังคงเลียต่อไปอย่างเมามัน เธอถึงกับจับหัวผมถูไถกับหของเธอ จนทั้งปากครึ่งจมูกครึ่งแฉะเยิ้มไปหมด จนเธอเสร็จคาปากผมเลย

Reply61 14 December 2014

ตอนที่พึ่งมีเซ็กส์กับสามีช่วงแรกๆ สารภาพว่าอายมากๆเลยที่ต้องทำกิจกรรมแบบนั้นกันก็ชอบมากๆอีกนะ ที่ได้นอนกันแทบทุกคืน สามีเราเล้าโลมเก่งมากๆ จนสุดท้ายก็สารภาพกับเขาว่าเราก็ต้องการ ไม่งั้นเขาก็เล้าโลมจนเราแทบจะตายให้ได้เลยนะ อายมากๆที่ต้องขอให้เขาสอดใส่ ตอนสอดมันเสียวมากๆเลย เราจำได้ว่าครั้งแรกมันเจ็บแทบตายเลยนะ พอร่วมเพศกันบ่อยๆเวลาต้องการเขาให้เราขึ้นบนแล้วก็จับมังกรยักษ์สอดเองเราอายมากๆเลยนะแต่สุดท้ายก็ขึ้นบนแล้วก็จับมันสอดเข้าไปแบบสุดยอดเลยนะตอนมันเข้าไปข้างในแล้วก็ขยับตามจังหวะร้องครางแบบอู๊ยไม่ไหว ยิ่งตอนสามีเราเปลี่ยนท่าเป็นด็อกกี้ด้วยนะ ท่านี้ตอนสอดใส่นะเราแทบขาดใจเลยนะเสียวจนบรรยายไม่ถูกรู้สึกอายเหมือนกันที่ต้องหันก้นโค้งให้สามีสอด ยิ่งตอนขยับเข้าออกนะอู๊ยยขาสั่นเลยนะ ร่วมท่านี้ทีไรขาอ่อนจนเดินไม่ไหวเลย  ร่วมเพศยังไม่อายเท่ากับตอนทำออรัลเซ็กส์ให้สามี รวบรวมความกล้าอม เขาเสียวมากๆเลย พอต้องทำให้เขาบ่อยๆนะเราชอบทำมากๆเหมือนได้แกล้วเขายิ่งทำน้ำแตกก่อนนะ จะโดนปรับแบบต้องร่วมกับเขาอีกยกจนน้ำแตก ยอมรับว่ามีความสุขกับเซ็กส์มากๆเลยนะอายก็อายแต่ก็อยากแบบขาดไม่ได

Reply62 14 December 2014

ตอนมีเซ็กส์กับแฟนนะเป็นช่วงเวลาที่มีความสุขมากที่สุดเลย
แฟนเปิดซิงเราแล้วก็นอันกันหลายครั้ง ด้วยท่าเบสิคเราก็พอคุ้นๆไม่กลัวสอดใส่แล้วเริ่มชอบนิดๆ.. ที่สุดๆก็ตอนไปฮันนิมูนนี่หล่ะแฟนเราเล้าโลมไปหมดจนเราต้องการเลยนะ แบบร้องขออยากให้เขาสอดใส่ แฟนเราไม่ยอมสอดบอกให้รออีกนิด เขาทำออรัลให้เราเกร็งท้องเลยเสียวแบบทรมานมากๆ เขาแยกขาเราออกเรารีบแยกให้แต่แฟนกลับสอดนิ้วแทนแล้วทำออรัลให้จนเราร้องกรี๊ดแบบถึงเลยนอนหมดแรง แล้วแฟนค่อยจัดการสอดใส่ตอนแฟนอัดบดสะโพกลงไปเราลืมตามันเสียวแปลบๆตึงแน่น แฟนถาม เจ็บมัย เราพยายามส่ายหน้า เรากัดปากทุกจังหวะที่แฟนเราขยับน้องชายเข้าออกมันเสียวแปลบๆทรมานมากๆ ซี๊ดปากตลอด เริ่มร้องครางแฟนเราเปลี่ยนใส่แบบแรงเร็วขึ้นๆจับสะโพกเรารับแรงที่เขากระแทกใส่ จนเราตัวเกร็งกระตุกทรมานมากๆเลย เขากระแทกแบบไม่ยั้งจนเราถึงมีความสุขมากๆเรานอนหมดแรงเลยแฟนเราจับขาเราพาดบ่าล้วก็ใช้นิ้วบดคริสเราบอกว่าพอแล้วเราไม่ฟัง ขยับเข้าออกๆต่อกระแทกหนักๆสุดๆเราสั่นไปทั้งตัวสุดๆเลยเราถึงอีกรอบแล้วเขาก็ถึงหลั่งน้ำรักเต็มเลย นอนแบบหมดแรงเลย  ปล่อยจนให้แฟนจัดการไปเรื่อยๆ ขาสอดอีกสองรอบถ้าจำไม่ผิด จนแฟนนอนหมดแรง เรารู้สึกตัวอีกทีสัมผัสได้ว่าน้องชายเขาพร้อมปฏิบัติการอีกแล้ว แฟนบอกว่าขออีกครั้งเดียวนะ  เขาแยกขาเราอีกเขาค่อมสะโพกเขาเด้งขึ้นนั่งเราหันหน้าหากันเขาสอดใส่อีกเราซี๊ดปากด้วยความเสียวแล้วก็ผลักแฟน แฟนถามว่าเจ็บหรือ เขาจัดท่าเราพึงหัวเตียงมีหมอนรองหลังเราไว้ เราได้แต่หลับตาเขาจูบแลกลิ้นเราพร้อมกับคลึงนมเราแล้วก็จับสะโพกยกขึ้นแล้วก็เริ่มเกมส์ขยับน้องชายเข้าออกๆอีกรอบเสียวมากจนเราร้องครางแฟนก็ครางเขาบอกให้เราลืมตาดูเราไม่กล้าพอลืมตาดูเห็นน้องชายเขาเข้าออกๆในน้องสาวเรา เราสอนเราบดสะโพกดันรับพอเราทำตามมัน....เลย ทุกอย่างระเบิดออกเราถึงแบบร้องกรี๊ดตัวเกร็งหมดแรงซบออกแฟน แฟนเราจับเราพลิกนอนลงแล้วเขาจัดการเราต่อตามระเบียบ..คราวนี้หมดแรงกันจริงๆแล้ว
เช้ามาเราตื่นมาคิดว่าเขาหลับไปจุ๊บเขาเล่นที่ไหนได้เขาตื่นแล้วเราอายมากๆเขาเบียดตัวหาเราจนเราตกใจพอเจอว่าน้องชายเขาจะปฏิบัติการได้อีกแล้วหรือ เราอายมากๆ เขาจับตั้งตรงดันผ้าห่มแบบเห็นๆเลยว่าพร้อมเขาเอาผ้าห่มออกเราหลับตาปี๋เลยเขาบอกว่าไม่ต้องอายหรอก เขาเอามือเราไปจับแล้วก็สอน...เรารูดขึ้นลงจนเราร้องครางหน้าเสียวเกเขาบอกว่าพอแล้ว เขาจับเราขึ้นนั่งบนตัวเขาสอนท่าขึ้นบนให้เรา ตื่นเต้นมากๆสุดท้ายน้องชายเข้าไปอีกจนมิดแล้วเราก็โยกแบบจ็อกกี้สาวเขาคลึงนมเราตลอดเรากับเขาร้องครางสุดท้ายเราโยกแรงๆเร็วๆแบบจะให้ถึงมันไปไม่ถึงจนหมดแรง เขาจัดการจัดท่าเราใหม่พลิกด้านหลังคุกเข่าแล้วสอดเข้าด้านหลังท่าด็อกกี้ ตอนขยับเข้าออกเราร้องเสียงหลงเขาไม่ฟังจนสุดท้ายเราถึงเขาก็ถึงแบบหลั่งเข้าไปเต็มๆ นอนแบบหมดแรงลุกไม่ไหวเลย จนถึงบ่าย
ไปฮันนิมูนนี่ไปติวเข้มเลยทำแต่กิจกรรมเล่นเกมส์เอ็กโอเอ็กกับแฟนตลอดสองคืนเต็มๆ อยู่แต่ในห้องตลอด...

Reply63 14 December 2014

พอเราได้มีเซ็กส์กับแฟนแล้วนะสารภาพว่าเราชอบมากๆเลยนะ สุดยอดเลยหล่ะใหม่ๆก็อายนะต้องร่วมเพศกับเขาแต่พอแฟนเริ่มเราก็เสร็จเขาทุกที แฟนต้องการตลอดเราไม่กล้าบอกแฟนว่าเราก็ชอบ บทเล้าโลมทำเราขาดใจสติกระจุยตลอดได้แต่นอนครางหายใจหอบ โดนออรัลด้วยกับสอดนิ้วกระตุ้นนะเราแทบอยากให้เขาสอดใส่แต่ไม่กล้าบอก สอดเข้าไปทีเสียวแบบขาดใจตอนขยับทั้งๆที่ตอนเราถูกสอดครั้งแรกนะเราคิดว่าเข็ดแล้วหล่ะ ใหญ่ยาวเจ็บสุดๆเลย ..เราร้องครางไม่เป็นภาษาเลยพยายามขยับตามสุดท้ายให้แฟนบรรเลงจนเราถึง ถ้าโดนท่าด็อกกี้นะเราแทบขาดใจตายคาเตียงเลย ขาสั่นเลยแบบเดินไม่ไหวเลยถ้าโดนแฟนใช้ท่านี้ เคยแบบXOXกัน เกือบทั้งคืน แฟนจัดหนักๆเราแทบตายคาเตียงมันมีความสุขมากๆ ไม่ต่ำกว่า 4-5รอบได้นะ
ตอนแต่งงานใหม่ๆนะตกค่ำเข้าห้องนอนทำกิจกรรมบนเตียงกันตลอด วันหยุดตอนเช้าก็ทำกันต่อ บางครั้งก็ทำกันตอนบ่าย...ยอมรับว่าช่วงนั้นมีความสุขมากๆเลย แฟนสอนแฟนติวแล้วก็ทบทวนกันตลอด
หยุดพักตอนเรามีเมนส์เองหล่ะ

Reply64 14 December 2014

ตอนมีเซ็กส์กันเสียวมากๆ พยายามทำให้น้องเค้าเสร็จให้ได้ก่อนที่เราจะเสร็จ ทั้งเลีย ทั้งดูด จนน้องเค้าเสร็จ ถึงได้เวลาของเราที่จะเอาควยเข้ารูหีของน้องเค้า น้องเค้าชอบท่าไหนจัดให้ตามหัวใจเรียกร้อง แล้วท่าสุดท่าคื่อท่ามาตราฐาน สองขาพาดบ่า โน้มตัวเข้าหาน้อง จนก้นน้องลอยแล้วสาวยาวๆ เดินเครื่องเต็มที่ เสียวจนหัวใจจะวาย น้องก็ร้องครางลั่นบ้าน คิดว่าดังไปสามบ้านเจ็ดบ้าน จนน้ำเสียวพุ่งกระฉูดเข้าในมดลูก

Reply65 14 December 2014

เรามีประสบการณ์ที่น่าตื่นเต้น คือเรายั่วพ่อของเราเอง วันนั้นไม่มีใครอยู่บ้านเลย มีแต่พ่อกับเรา2คน เราช่วยตัวเองในห้องน้ำเสร็จไปหลายที แต่มันยังเหมือนไม่เต็มอิ่ม คิดถึงพ่อที่อยู่ข้างบนบ้าน อยากให้พ่อเย็ดให้จะได้เต็มอิ่ม แต่เราไม่กล้าบอกตรง ๆ กลัวพ่อว่า ก็เลยนุ่งผ้าเช็ดตัวขึ้นไปหา "พ่อ ทาแป้งข้างหลังให้หน่อยดิ" เราบอก และสังเกตุสายตาของพ่อมองเรา มันทำให้เรารู้สึกแปลก ๆ "โตแล้ว เป็นสาวแล้ว ไม่เหมะมั้ง" พ่อบอก แต่ยังคงจ้องเราอยู่ "น่า พ่อนะ ช่วยหนูหน่อย" เราบอกและทิ้งตัวลงบนที่นอน เรารีบนอนคว่ำหน้าโดยปลดผ้าเช็ดตัวออก ตอนนี้เราเหลือแต่ตัวเปล่า "เอา ตามใจ" พ่อบอก พร้อมกับเริ่มโรยแป้งลงบนหลังของเรา มือพ่อลูบไล้ไปเรื่อย ๆ เราเสียวมาก มือพ่อเริ่มไล่จากต้นคอลงไปจนถึงเอวและกลับขึ้นมาใหม่ 2 ถึง 3 รอบ "อ้าซีด............" เสียงเราครางหลุดออกไปให้พ่อได้ยิน เราเสียวมาก ขมิบหีตลอดเวลา เรารับรู้ถึงมือของพ่อที่เลื่อนลงไปที่ก้นของเรา ค่อย ๆ ลูบ ทั้งๆที่ไม่มีแป้งสักนิด นิ้วกลางลากผ่านร่องก้น "ซี๊ด......." เสียงครางของเราเริ่มดัง มือพ่อง่วนอยู่กับร่องก้นของเรา พยายามที่จะแตะไปที่หีของเรา เราค่อย ๆ ยกก้นขึ้นทีละน้อย มือพ่อค่อยล้ำเข้าลึกตามร่องก้นลงมา "เสียวค่ะ พ่อขา" เราบอก ไม่ต้องปิดกันแล้ว "เสียวมากเหรอ" พ่อถามแต่มือยังคงเล่นอยู่กับเม็ดแตดและแคมของเรา น้ำเงี่ยนคงจะเลอะมือพ่อไปแล้ว พ่อลากขึ้นลง "โอ๊ย เสียวค่ะ น้ำจะแตกอยู่แล้ว" เราบอกเสียงสั้น ๆ พ่อก้มลงมุดหน้าเข้าไปลิ้นสัมผัสกับหีของเรา พ่อเลียหีลากขึ้นมาที่ประตูหลัง มันสร้างความเสียวให้กับเราเป็นอย่างมาก เราพลิกตัวนอนหงาย ถ่างหีให้พ่อเลียหี มือก็ขยำผมของพ่อ กดให้หน้าซุกไซร้อยู่กับหีของเรา น้ำนองเต็ม ทั้งนองทั้งล้น พ่อกลับตัวหัวของพ่ออยู่ที่หีของเรา ควยของพ่อจ่อมาที่ปากของเรา เรา2คน นอนตะแคงหันหน้าเข้าหากัน แต่ที่เราเจอไม่ใช่หน้าค่ะ เป็นควยขนาด 7 นิ้ว ที่ตอนนี้กว่าครึ่งควยจมหายเข้าไปในปากของเรา เรายกขาขึ้นข้างนึง พ่อเราก็ลากลิ้นพริ้วลิ้นเล่นอยู่กับแคมและเม็ดแตดของเรา ไม่มีเสียงคราง มีแต่เอวที่เด้งรับและเอวที่กระเด้า มันสร้างความหฤหรรษ์ให้กับเราเป็นอยางมาก น้ำแตกไปไม่รู้กี่ที พ่อแยกตัวออก จับขาของเราแยกออกพาดกับบ่า ย่อตัวลง และ จับหัวควยถูกับหีของเรา มันลากผ่านเม็ดแตด "อ้า............." เสียงกระเส่าของเรา มันสร้างความแข็งให้กับควยของพ่อยิ่งขึ้น พ่อเริ่มกดหัวควยให้จมให้เข้าไปในร่องแคม มันกำลังจะมุดผ่านเข้าไปในร่องหี เรารู้สึกถึงความแน่น อึดอัด และความเสียว ปะปนกัน เรารับรู้ถึงการมุดของควยที่มุดลึกเข้าเรื่อย ๆ ความเสียวเพิ่มขึ้นน้ำเงี่ยนชโลมลำควยให้มันลื่น มุดเข้าอย่างง่ายดาย พ่อถอนควยออกช้า ๆ และกดกระแทกลงอย่างเร็ว "โอ๊ย เสียว...................อ้า............" เสียงครางกระเส่า ดังควบคู่กับเสียงกระแทกของควยที่กระทบกับหีของเรา เราดึงให้พ่อโน้มตัวลงมา เราแลกลิ้นกัน พ่อถอนควยออก บอกให้เราคุกเข่า พ่อสอดควยเข้าจากทางด้านหลัง มันเข้าลึกกว่าด้านหน้ามาก "พ่อจ๋า น้ำแตกแล้ว แตกอีกแล้ว พ่อจ๋า..............." เราพร่ำบอก พ่อซอยถี่และแรงเร็ว เรารับรู้ถึงน้ำอ่น ๆ ที่พุ่งกระทบภายในรูหีของเรา "แตกแล้ว" เสียงพ่อบอกเท่านั้น และซบตัวบนหลังของเรา "มีความสุขไหม " พ่อถาม "มีความสุขมากที่สุด ดีกว่าช่วยตัวเองอีก" เราบอก พ่อถอนควยออก น้ำไหลตามออกมามากมาย ไหลผ่านต้นขา แต่เรายังคงนอนกอดกับพ่ออย่างมีความสุข นี่แหละประสบการณ์ของเราจ้า

Reply66 14 December 2014

เคยแต่อ่านของคนอื่นตอนนี้มีเรื่องของตัวเองบ้างเลยอยากมาเล่าสู่กันฟัง
แต่ขอบอกไว้ก่อนนะครับ อาจจะไม่เสียวเท่าเรื่องอื่นๆแต่เป็นประสบการณ์ตรงที่เกิดขึ้นจริง
ผมอยู่ รร สหชื่อดัง ที่เต้าว่ากันเป็นเด็กเรียนมากๆ (น่าจะรู้นะเหอๆ แถวสยาม)
เมื่อก่อนเคยมีแฟนมาบ้างตอนม.ต้น 2-3 คนแต่ไม่เคยเรื่องอย่างว่าเลย
เคยมีครั้งที่แฟนขอมาบ้าน ผมก้อให้มาแต่ไม่ได้ทำอะไร ....ตอนแรกผมคิดว่าแม่.งแรดมากเลยเลิกกันเลย
หลังจากนั้นแต่ตอนนี้ผมมาคิดอีกทีทำไมกรูโง่จังวะ นมเค้าใหญ่มากๆอ่ะ ม.3 แบบสุดๆๆๆ
ตอนนี้หลังจากผมผ่านเรื่องน่าเสียดายนั้นมา ตอนนีแฟนผมคนนี้ก้อได้มาลงเอยกับผม
แฟนผมคนนี้จัดได้ว่าเปนคนน่ารัก มีหนุ่มๆมาจีบเธอไม่ขาดสาย(นมเล็กไปนิดคนนี้) แต่ทำไมเธอถึงรักผมก็ไม่รู้ 555 ดีแล้ว
ผมรู้จักกับแฟนผมคนนี้มา หลายปีเหมือนกัน ตั้งกะม.ต้น(ด้วยความม่อของผมเอง55)
แต่ตอนแรกไม่ลงรอยกันนักเนื่องจากผมม่อ เลยไปจีบเพื่อนเทอเอาไว้ด้วย เลยความแตก เหอๆ
เค้าเลยโกดผมตั้งแต่บัดนั้น จนเราย้ายมาเข้า รร ดังกล่าวและได้เจอกันอีกหลายๆครั้งแต่ก้อไม่ได้คุยกัน
แต่พอผมเลิกกะแฟนที่เป็นรุ่นพี่ คนนึงที่ รรนั้นสักพัก
ผมก็ได้เจอ แฟนผมคนนี้ยืนคุยกะเพื่อนๆอยู่ เธอน่ารักขึ้นมากๆๆๆๆ ผมหลงสเน่ห์เธอเข้าอย่างจัง
แล้วคิดว่าทำไมตอนนั้นผม งี่เง่าอย่างงี้วะ ผมเลยถือโอกาสขอโทษเธอช่วง วันวาเลนไทน์
โดยให้ดอกไม้ไป1ดอก เธอคงงงๆ ว่านายนี่จะมาไม้ไหนอีก(ผมเปนคนที่หน้าตาพอใช้ได้ มีสาวมาจีบเหมือนกัน)
หลังจากนั้น ผมได้โทไปขอเบอมือถือเธอจากเพื่อน(ซึ่งผมลืมไปแล้ว 55)
แล้วผมก็ขอโทษเธอในสิ่งที่เคยทำไว้ มีแม่นํากี่สายผมชักมาพูดหมดเทอก็เข้าใจผมจนได้ (ตอนแรกผนึกว่าจะแห้วซะแล้ว)
หลังจากนั้นผมก้อเอาใจเธอมาตลอด และคิดว่าคนนี้แหละใช่เลย(ทั้งๆที่เพิ่งม.ปลาย) ช่วยเธอติวหนังสือบ้าง
ไปส่งบ้านบ้าง(รถไฟฟ้านะ เหอๆ)แต่ตอนนั้นเธอก็มีคนมาจีบอยู่ หล่อมากเหอๆแต่ด้วยความดีของผม(มั้ง)เธอเลยหันมาคบกะผม
ตอนที่ผมอยู่กะเธอ ผมเปิดเผยทุกอย่างเลยอ่ะ แบบเปิดเผยสุดๆ แบบมีวันนึงผมบอกเธอว่าผมกามเธอก้อบอกว่าอืมรับได้เหอๆ
เข้าเรื่องละกัน
เมื่อวาน อยู่ในช่วงสอบ รรนี้เค้าหยุดให้เนื่องจากจำนวน นร.เยอะไม่มีห้องสอบพอ(รร โครสหยั่ย)ผมก้อถือโอกาส
ชวนเธอมาอ่านหนังสือที่บ้าน (ตอนนั้นผมกะเธอจูบกัเป็นเรื่องปรกติแล้วนะ)
เธอก้อตกลงมาโดยผมนัดเธอที่สยามแล้วรับมาบ้าน
โดยเป็นไปตามนั้นเธอมาถึงบ้านผม 9.30น
ผมเลยพาเธอเดินรอบๆบ้านสักพักผมพาเธอเข้าไปในบ้านและบอกว่าไปอานหนังสือในห้องผมมั้ย
ข้างล่างเด๋วมีคนใช้อยู่เค้าจะมองแปลกๆ
ผมเลยพาเค้าขึ้นไปที่ห้อง
ก้อคุยๆกันแล้วผมก้อถามเธอว่า ไม่อยากนอนกอดผมเหรอ เห็นวันนั้นบอกอยากนอนกอด
เธอก็บอกเอาสิ ผมถามว่าไม่กลัวผมทำอะไรเหรอ(แบบคือผมเปิดเผยมาก เรื่องกามๆผมพูดให้เธอฟังตลอดเหอๆ)
เธอบอกเราเคยกลัวเหรอ อิอิ แล้วก็นอนกอดกับผมกอดกันจูบกันสักพัก
ผมก้อเริ่มล้วง(อันนี้เคยทำมาแล้วแต่ยังไม่เคยจับนมนะ สงสัยคงอายนมเล็ก555)ไปที่หรีเธอ นําเธอเริ่มออกมา
ผมก้อใช้นิ้วสักพักแล้วก้อเริ่มจะลูบนม เธอก้อเอามือมาปัดป้องไว้เหมือนเคย(- -")
ผมก้อบอกว่าไม่ไว้ใจเราเหรอ เค้าก้อบอกว่าไว้ใจเลยค่อยๆปล่อยมือผมก้อเริ่มลูบ
มือนึงนมมือนึงหรี สักพักเธอก้อถึงเริ่มเกร็งนําก้อออกมา(เธอไม่ให้ผมเลีย- -")

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 

xxxnaja